10XD01 Architecture

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
10XD01 Architecture

Tập thể 10XD01 đoàn kết và cùng nhau học tập tiến bộ

4 posters

Chào tấc cả các bạn 10xd01

manguyen
    manguyen
    Admin

Chào tấc cả các bạn 10xd01 Empty Chào tấc cả các bạn 10xd01

Bài gửi  manguyen 4/16/2009, 5:10 pm

Very Happy Đẩu tiên mình gửi lời chúc sức khỏe đến các bạn và gia đình.
    Với mong muốn là lớp chúng ta ngày một đoàn kết hơn, để cùng nhau bước tiếp những
    năm tháng gian khó còn lại của cuộc đời sinh viên. Nguyên đã thành lập Forum này, hy vọng nó sẽ là nơi chia sẽ những niềm vui nổi buồn cũng như những trao đổi trong học tập, những vấn đề liên quan đến chuyên ngành của chúng ta...Mong các bạn cùng hưởng ứng và hãy đăng kí cho mình 1 tài khoản để là thành viên chính thức của diễn đàn.

Laughing chân thành cám ơn. mong rằng các
    anh em 10XD01 thật đoàn kết và giúp đở nhau trong
    học tập để cùng nhau tiến bộ!!!! Laughing
    Arc.Jerry
    Arc.Jerry

Chào tấc cả các bạn 10xd01 Empty Re: Chào tấc cả các bạn 10xd01

Bài gửi  Arc.Jerry 4/18/2009, 5:11 pm

Rất hoan ngênh tinh thần của lớp trưởng Very Happy . hình như mình là người thứ 2 post bài lên diễn đàn của lớp Neutral . mình chúc lớp trưởng cùng toàn thể lớp mình đạt đc nhiều thành công trong học tập cũng như trong những lĩnh vực khác. thân!
    truyenbeo
    truyenbeo

Bài gửi  truyenbeo 4/19/2009, 3:37 pm

HoaNgocKhue đã viết:Rất hoan ngênh tinh thần của lớp trưởng Very Happy . hình như mình là người thứ 2 post bài lên diễn đàn của lớp Neutral . mình chúc lớp trưởng cùng toàn thể lớp mình đạt đc nhiều thành công trong học tập cũng như trong những lĩnh vực khác. thân!
    cheers ung ho y' kien tren cua pa'! I love you
    huuduc
    huuduc

Bài gửi  huuduc 1/13/2010, 10:06 pm

tuy cái topic này củ rích rồi nhưng em muốn cho mới nên comment cho xôm tý.lúc đầu thật nà sôi nổi nhưng 1 thời gian dài anh em ta đã quên đi cái forum này rùi ,nghỉ lại cũng buồn.1 vài thành viên đã đăng kí nhưng không comment cho nên diễn đàn ít sung.huy vọng thời gian tới tức là cuối năm 3 và năm 4,anh em ta sẽ nghĩ nhiều và làm đồ án trên máy tính nhiều cho nên chúng ta càng có cơ hội gần gũi trao đỗi lẫn nhau cùng học tập và làm việc tốt,năm mới Đức chúc ace 1 năm mới tràn đầy sức khõe và hạnh phúc,thành công cheers cheers cheers lol! lol! lol!
    Arc.Jerry
    Arc.Jerry

Bài gửi  Arc.Jerry 1/15/2010, 2:04 pm

huuduc đã viết:tuy cái topic này củ rích rồi nhưng em muốn cho mới nên comment cho xôm tý.lúc đầu thật nà sôi nổi nhưng 1 thời gian dài anh em ta đã quên đi cái forum này rùi ,nghỉ lại cũng buồn.1 vài thành viên đã đăng kí nhưng không comment cho nên diễn đàn ít sung.huy vọng thời gian tới tức là cuối năm 3 và năm 4,anh em ta sẽ nghĩ nhiều và làm đồ án trên máy tính nhiều cho nên chúng ta càng có cơ hội gần gũi trao đỗi lẫn nhau cùng học tập và làm việc tốt,năm mới Đức chúc ace 1 năm mới tràn đầy sức khõe và hạnh phúc,thành công cheers cheers cheers lol! lol! lol!

xin chào! xin chào!! comment thì phải đúng lúc đúng chỗ nha pác. Cool

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Similar topics

-

Hôm nay: 5/10/2024, 6:14 am