10XD01 Architecture

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
10XD01 Architecture

Tập thể 10XD01 đoàn kết và cùng nhau học tập tiến bộ

3 posters

1 đề nghị nho nhỏ nè bạn Nguyên!!!!

Arc.Jerry
    Arc.Jerry

1 đề nghị nho nhỏ nè bạn Nguyên!!!! Empty 1 đề nghị nho nhỏ nè bạn Nguyên!!!!

Bài gửi  Arc.Jerry 4/18/2009, 10:08 pm

theo mình thấy thì trong diễn đàn của lớp mình còn thiếu mục thông tin bên lề, dùng để post những thông tin liên quan đến ngành học của chúng ta và những thông tin khác. Shocked
    manguyen
    manguyen
    Admin

1 đề nghị nho nhỏ nè bạn Nguyên!!!! Empty Re: 1 đề nghị nho nhỏ nè bạn Nguyên!!!!

Bài gửi  manguyen 4/18/2009, 10:28 pm

uhm thì tớ cũng đinh lập ra topic :tin tức và sự kiện kiến trúc, để cập nhật những thông tin nóng liên quan đến kiến trúc, hay các cuôc thi về kiến trúc. drunken
    truyenbeo
    truyenbeo

1 đề nghị nho nhỏ nè bạn Nguyên!!!! Empty Re: 1 đề nghị nho nhỏ nè bạn Nguyên!!!!

Bài gửi  truyenbeo 4/19/2009, 4:12 pm

manguyen đã viết:uhm thì tớ cũng đinh lập ra topic :tin tức và sự kiện kiến trúc, để cập nhật những thông tin nóng liên quan đến kiến trúc, hay các cuôc thi về kiến trúc. drunken
    hic hic vay thi` phai danh` cho truyen mot chô roi` ....truyen se post nhung tai` lieu ve` chuyen nganh` ......bai tap sbvl, ly' thuyet' nhu co hoc dat,hhhh,dcct... Very Happy
    Arc.Jerry
    Arc.Jerry

Bài gửi  Arc.Jerry 4/19/2009, 11:13 pm

truyenbeo đã viết:
    manguyen đã viết:uhm thì tớ cũng đinh lập ra topic :tin tức và sự kiện kiến trúc, để cập nhật những thông tin nóng liên quan đến kiến trúc, hay các cuôc thi về kiến trúc. drunken
    hic hic vay thi` phai danh` cho truyen mot chô roi` ....truyen se post nhung tai` lieu ve` chuyen nganh` ......bai tap sbvl, ly' thuyet' nhu co hoc dat,hhhh,dcct... Very Happy
    chỗ của bác post những bài trên là mục "Tin Tức Học Tập"

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: 5/10/2024, 12:27 pm