10XD01 Architecture

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
10XD01 Architecture

Tập thể 10XD01 đoàn kết và cùng nhau học tập tiến bộ

2 posters

tai lieu hoc google sketchup .annhaunosay123

huuduc
    huuduc

tai lieu hoc google sketchup .annhaunosay123 Empty tai lieu hoc google sketchup .annhaunosay123

Bài gửi  huuduc 10/10/2009, 10:05 pm

sao dao nay minh hay lam viec thien qua ta.thoi phat co day la :lam viec thien la tao dieu phuoc cho chinh ta.haha dua ty voi may anh em cho dui thoi ta bat tay vao viec nhe.moi tim duoc 1 phan mem ve 3d do la sketchup .(phan mem nay hien hay minh dang ngam kiu,cung gan chinh qua roi Laughing )link cua em no duoi day.cac anh chi em download ve roi ngam kiu nha.cung kha de ,em no khong co kho nhu 3ds max dau,dung so.haha lol!
    http://www.verycd.com/topics/148489/
    cac anh chi em tai chuong trinh EMULE tai day
    http://www.verycd.com/ sau do click vao link tren la ok man... lol!
    CHUC CAC ANH CHI EM THANH CONG TRONG VIEC NGAM KIU SKETCHUP (SU )
    Arc.Jerry
    Arc.Jerry

tai lieu hoc google sketchup .annhaunosay123 Empty Re: tai lieu hoc google sketchup .annhaunosay123

Bài gửi  Arc.Jerry 10/11/2009, 9:10 am

co le pac dzo nham trang cua tui Tau rui do, rat tiec ko the lam gi dc o do. pac IT Chua lam on down ve xong share lai cho anh em nha.thanks pac
    huuduc
    huuduc

tai lieu hoc google sketchup .annhaunosay123 Empty Re: tai lieu hoc google sketchup .annhaunosay123

Bài gửi  huuduc 10/11/2009, 7:55 pm

HoaNgocKhue đã viết:co le pac dzo nham trang cua tui Tau rui do, rat tiec ko the lam gi dc o do. pac IT Chua lam on down ve xong share lai cho anh em nha.thanks pac
    ok dao nay ta cung ban lam,thoi de lan sau nha ta noi mang ta se cong hien het suc lun kha kha ,,,ruou ngon nhung moi thi..... Suspect
    Arc.Jerry
    Arc.Jerry

Bài gửi  Arc.Jerry 10/12/2009, 9:54 pm

hix, lam viec ko co nang suat gi het. toan dua link ao ko ah. ham nhau lam rui do. ah chieu nay co keo gi vay. tiec wa tui ko di dc.

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: 5/10/2024, 1:21 pm